วีซ่าไปออสเตรีย

ขอความช่วยเหลือหน่อยคะพอมีใครจะทราบบ้างมั้ยคะว่าทำวีซ่าไปเยี่ยมแฟนที่ประเทศออสเตรีย ยากมั้ยคะ แล้วต้องสัมภาษณ์เป็นภาษาอะไร ใครพอมีข้อมูลรบกวนทีคะ แล้วสมัยนี้การทำวีซ่าแต่งงานไปออสเตรีย ต้องไปเรียนภาษาเยอรมันก่อนมั้ยคะ แล้วถ้าเราไปเที่ยวหาแฟนที่ออสเตรียแล้วอยากแต่งงานเลยเราต้องกลับมาทำเรื้องที่ไทยไหมคะหรือสามารถจ้างเอเย่นที่ไทยทำเรื่องแทนเราได้เลยไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่