รบกวนผู้ใช้ samsung galaxy mega2 ค่ะ

รบกวนสอบถามเรื่องการใช้งาน samsung galaxy mega2 หน่อยค่ะ พอดีใช้งานแล้วมีปัญหาเรื่องเวลาคุยสายฝ่ายตรงข้าจะได้ยินเสียงรอบตัวเราดังมากๆค่ะ ทั้งที่รุ่นนี้มีไมโครโฟนตัดเสียงรบกวน พอเข้าไปหาการตั้งค่าเพื่อจะตัดเสียงรบกวนก็หาไม่เจอ ไปศูนย์ ก็บอกว่ารุ่นนี้ไม่มีฟังก์ชั่นนี้จัดเสียงรบกวนอยากทราบว่าผู้ใช้คนอื่นๆเป็นไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่