เศร้าหงส์เละคาบ้าน แฟนหงส์วิจารย์หลังเกมส์กันครับ

คืออย่างแรกผมเข้าใจนะทีมเราพึ่งกลับมาเล่นหลังเจอทีมระดับโลกมันก็เกร็ง ประหม่า กันตามที่เห็นในเกมส์คือ จ่ายบอลล้น จังหวะไม่น่าเสียง่ายๆ
แต่มันมีข้อที่ผมสังเกตุนะครับดังต่อไปนี้นะครับ

1.ทีมเรามันติดแอ๊กกันนิดๆนะครับคือจังหวะบางจังหวะเล่นง่ายๆได้ทำให้ยากทั้งหน้าเขตโทษฝั่งตรงข้ามและฝั่งตัวเอง เห็นหลายทีแล้วเช่น เกล็น จะชอบเล่นยากๆเสมอ และในเกมส์บุกคือนอกจากเฮนโด้และกับตันกว่าจะยิงได้ต้องวนแล้ววนอีกวนแล้ววนเล่า

2.เหมือนข้อ 1 นิดๆคือการต่อบอล 1 จังหวะน้อยมากๆในการเข้าทำ

3.เวลามีโอ้ส่วนมากมากจะออกปีกโยนเข้าไปในกรอบโอ้ 1 หลังทีมเขา2-3 คนโดนตัดสวนอย่างงี้บ่อยๆ

ก็เชียร์กันต่อไปหละครับ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่