แนะนำครีมหน้าขาวที่เห็นผลจริงหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
ผิวไม่เคยแพ้ไรเลยครับ อึดมาก ควรใช้อะไรดีครับขอราคาไม่แพงมาก ขอบคุณครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 61
ผมใช้ครีมยี่ห้อนี้อยู่ครับ เป็นทั้งไวท์เทนนิ่งและครีมกันแดด ทาแล้วหน้าขาวขึ้น เนื้อครีมซึมไว ไม่เหนียวเหนอะหนะ ระหว่างวันหน้าไม่มันด้วยครับ
เวลาเหงื่อออกก็ไม่เป็นคราบเลย https://shopeeapp.link/vOu0TB
ความคิดเห็นที่ 36
Caige serum เลยค่ะ แนะนำขวดเหลือง สูตรคอลลาเจน ใช้ดีมาก เป็นเซรั่มเข้มข้นแต่ซึมไวสุด ทาบนหน้าแค่คืนเดียว ตื่นมารู้สึกได้เลยว่าผิวนิ่มขึ้น ใช้ต่อเนื่องมาไม่ถึงเดือน ผิวใสขึ้นมาก จนเพื่อนทัก ด้วยความที่ว่าน้องเขามีกันแดดในตัวด้วย เหมาะกับมนุษย์ขี้เกียจอย่างเรา เลยกลายเป็นว่าถูกใจน้องเขา ทุกวันนี้ใช้มายาวๆขวดที่ 3 แล้วจ้า จากที่ใช้ต่อเนื่องมา 3 เดือน ผิวใสขึ้นแค่ไหน คิดเอาว่าตอนนี้เราต้องขยับเบอร์รองพื้น ให้สว่างขึ้นอีกเบอร์นึงอ่ะ แต่น้องไม่ทำให้ผิวบางนะ ตากแดดนานๆไม่รู้สึกแสบผิว ยังปกติดีอยู่

ส่วนราคา เบากระเป๋าเวอร์มากกกแม่ 200 กว่าบาท ไม่รู้จะถูกไปไหน555 ลองหาซื้อมาใช้ตามดูค่ะ ปังไม่ไหว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่