เวปพันทิพมีปัญหาปะครับ ทำไมผมล้อกอินไฟฟ็อกมันบอกรหัสผิด เปลี่ยนพาสใหม่พิมอันใหม่มันก็บอกผิด

เวปพันทิพมีปัญหาปะครับ ทำไมผมล้อกอินไฟฟ็อกมันบอกรหัสผิด เปลี่ยนพาสใหม่ 2 รอบพิมอันใหม่มันก็บอกผิด (เชคไอดีผมดูได้ให้ระบบส่งลิงค์เปลี่ยนรหัสมา2รอบ)

โชคดีที่ผมล้อกอินค้างไว้หลาย เบาเซอร์ อันนี่ผมตั้งกะทู้ในโครม แต่ไม่กล้า log out งงเลย เปลี่ยนพาสใหม่มารอบและ พิมพ์อันใหม่มันก็บอกผมพิมพ์ผิด

ผมพยายามดู ชื่อ user ผม ว่า j.v.s.@naruk ผมก็อปมามันติดอะไรแปลกไหม ก็เช็คแล้ว พิมพ์เองก็แล้ว ก็ขึ้น บัญชีผู้ใช้หรือรหัสผ่านไม่ถูกต้อง กรุณาตรวจสอบใหม่อีกครั้ง

พิมพ์ฃ้อกอินบ่อยจนระบบกันสแปมพิมพ์ตามภาพขึ้นมา

รบกวนเช็คให้ที

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ออกตัวก่อนว่า มิใช่ทีมงาน นะครับ

คุณ j.v.s.@naruk  
ลอง Log in โดยบรรทัดแรก ตรงชื่อ user
ใช้เป็น e-mail ที่ใช้สมัคร(ใช้ขอรหัสผ่าน) นั้น ๆ
ดูครับ
ว่า ผ่านได้หรือไม่

ถ้าไม่ได้ แจ้งมาอีกที ครับ
จะได้แนะนำวิธีอื่นต่อไป

ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่