เข้าgoogle chromeแล้วโดนบังคับปิดครับ

คือผมเข้าgoogle chromeอะครับแล้วมันขึ้นว่าgoogle chrome has stopped working
แล้วพอปิดมันก้จะขึ้นว่า Whoa! google chrome has crashed. Relaunch now?
ผมต้องทำยังไงอะครับลองสแกนไวรัสแล้วพอลบไวรัสออกหมดก้ยังเป็นอยู่ครับ ถามผ้รู้ช่วยตอบทีครับเข้าเว็บไม่ได้เลย
หรือเกี่ยวกับอย่างอื่นที่นอกจากไวรัสอะครับ

เพิ่มเติมครับ
ตอนนี้ผมลองลบแล้วrestartคอม1ครั้งแล้วลงchromeใหม่อะครับกลายเป็นว่ารอบนี้เข้าเสร็จไม่ขึ้นอะไรเลยแต่ประมาณ5วินาทีมันจะปิดเองครับ
แบบเด้งออกเองเลยไม่ขึ้นอะไรเลยอะครับเศร้า
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
โหลดโปรแกรมมาติดตั้งทับเลยได้มั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่