ทำของหล่นลงในท่ออ่างล้างหน้าค่ะ ท่อตัน ทำยังไงดีคะ

ไม่ได้ปิดท่อเอาไว้อะค่ะ เปิดไว้ไม่มีที่กั้น เพราะเพิ่งทำแปรงหล่นลงไป เลยไม่ได้ปิด
วันก่อนพลาดอีกแล้ว ทำฝาตลับคอนแทคเลนส์ ตกลงไป
( รูปฝาตลับคอนแทคค่ะ เผื่อผู้ชายบางคนไม่รู้จัก )
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

พยายามใช้ที่คีบยาวๆ ลงไป ก็ไม่เจออะไรเลย เจอก้านคอตตอนบัดอันนึง
ก็คิดว่าแค่ฝา คงไม่ตัน ลองเปิดน้ำดู .. ตันค่ะ T_T ฮืออ ทำยังไงดีคะ

ถ่ายด้านล่างมาให้ดูด้วย เผื่อจะชี้แนะวิธีที่ทำอะไรเองได้บ้าง
ช่วยด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ  T_T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่