สอบถามเรื่อง เช่ารถ เที่ยวเชียงราย

สวัสดีครับ
ปกติผมชอบขับรถจาก กรุงเทพฯ ไป ต่างจังหวัด
แต่ครั้งนี้อยากจะเปลี่ยนเป็น บินไป แล้วเช่ารถขับ
ช่วงที่ผมจะไปคือ 5 - 10 ธค. 57
เท่าที่ดูตั๋วนกแอร์ราคาประมาณ 1500 พอรับได้

แต่ราคารถเช่าในช่วงนั้น ค่อนข้างแพง 1000++

ผมลองหาใน google พบผู้ให้บริการรถเช่า(ท้องถิ่น)
คิดค่าวันละ 800 รวมประกันชั้น 1
อยากทราบว่าใครเคยมีประสบการณ์ เช่ารถ จากผู้ให้บริการในท้องถิ่นบ้างครับ

****เพิ่มเติมครับ
จุดหมายผมคือ เชียงราย  โดยเที่ยวในเมือง 1 วัน แล้วไป ดอยตุง เชียงแสน เชียงของครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่