อยากได้ข้อมูลการเดินทางจากสนามบิน narita ไปโรงแรม J Residence Shinjuku คับรบกวนผู้รู้ด้วยครับ

เป็นการเดินทางต่างประเทศครั้งแรกครับ ไม่ได้มีความรู้เลย

กำลังพยายามหาข้อมูลให้มากที่สุดแต่ยังงง ๆ กับการต้องเดินทางด้วยรถไฟอยู่

พอดีได้จองโรงแรม j residence ไว้แต่ยังเดินทางไปไม่ถูกเลยครับ ดูแผนที่รถไฟยังไม่ค่อยเข้าใจด้วย

รบกวนผู้ที่เคยไปพักที่ J Residence Shinjuku แนะนำทีครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่