สอบถามเรื่องการจองตั๋วไปญี่ปุ่นครับ TAAX ครับ

มีแพลนว่าจะไปญี่ปุ่นสิบวันครับ ไปโอซาก้า เกียวโต โตเกียว คำถามคือ
1. ควรจองตั๋วแบบขาไปลงโตเกียว ขากลับออกจากโอซาก้า หรือว่า
ไป-กลับโอซาก้าดีครับ

2. สมมติหน้าเวปบอกว่า ออกจากโอซาก้า Sun 1.00 ถึงไทย 4.00 แปลว่า ควรไปถึงสนามบินคืนวันเสาร์ใช่ไหมครับ แล้วจะบินถึงไทยอาทิตย์เช้ามืดใช่ไหมครับ

3. ถ้าไม่เลือกที่นั่ง จะโอเคไหมครับ (ค่าเลือกราคาโหดจัง)

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่