Reborn Anime & Manga

Manga ของ reborn ภาค10 เริ่มที่ตอนที่เท่าไหร่หรอคับ ผมเคยดูแต่ที่เป็น anime ถึงแค่ภาค 9
แล้วก็รอ anime ภาค10 มานานแสนนาน ช่วงนั้นได้ข่าวมาเค้าจะไม่ทำภาค10เป็น anime แล้ว
ตัวผมก็ยังหน้าด้านไม่อ่านมังงะ รออนิเมะมาจนถึงวันนี้ครับ รู้นานแล้วแหละครับว่าเค้าคงไม่ทำมาแล้ว แต่ก็ยังหน้าด้านหน้าทนต่อไป
มาจนถึงตอนนี้ก็ทนไม่ไหวแล้วครับ รอจนจำไม่ได้แล้วว่าตอนสุดท้ายของภาค9คือตอนที่เท่าไหร่
กะว่าจะอ่านมังงะภาค10 ต่อเลย ใครทราบช่วยกรุณาบอกผมด้วยนะครับ

ขอบคุณมากๆเลยนะครับ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่