หน้า7หลัง7 ท้องไหมค่ะ ?

กระทู้คำถาม
คือเรามีอะไรกับเเฟนวันที่ 28กันยายน เเล้วคือเรามีปฏิทินสำหรับประจำเดือนเเล้วมันบอกว่าอีกสามวันประจำเดือนจะมา
เราก็เลยคิอว่าเอออ คงปลอดภัยเราก็เลยไม่ใส่ถุงสักพักพอเเฟนเสร็จเเล้วเราไม่รู้อ่ะนึกว่ามันหลุดเราเลยจับจะยัดใส่คืน
เเต่เเฟนบอก เเต่มันไม่ทันเเล้วอ่ะค่ะคือว่ามันเปื้อนข้างหน้าของเราเเล้วอ่ะ
เเต่เราก็คิดนะว่ายังไงเราก็อยู่ในช่วงหน้า7 อีกอย่างประจำเดือนเรามาตรงตามปฏิทินตลอดเเล้ววันตกไข่คือวันที่ 17กย อ่ะค่ะ
เเต่เรากลัวไม่ปลอดภัยเราเลยกินยาคุมฉุกเฉิน .. .
# ช่วยตอบเราด้วยว่ามันจะท้อง หรือมีโอกาสท้องกี่เปอร์เซ็น
# ช่วยหน่อยนะ จะด่าซ้ำเติมจะด่าอะไรก็ได้ ถ้าผ่านครั้งนี้ไปเราจะป้องกันตลอดเลย ฮือออ
#  ขอบคุนสำหรับคำตอบนะค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่