สอบถามการสอบ ear training กับ sight reading

คือผมจะเตรียมตัวสำหรับ สอบอะครับ แต่ไม่รู้ว่า
Ear training กับ sight reading เขาสอบยังไงต้องปฏิบัติอย่างไร
ถ้ารู้จะได้เตรียมตัวไว้ สอบทฤษฏี ข้อสอบประมาณไหน
ปล.ช่วยแนะนำเพลง เลือกที่เข้าให้เตรียมไปด้วยครับ ว่าต้องประมาณไหน
ผมกะจะใช้ เพลง back in back ของ acdc คิดว่าจะได้คะแนนดีไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่