จะทำแบบสอบถามออนไลน์กลุ่มเป้าหมายคือนักศึกษา ช่วยแนะนำทีครับไปแปะไว้ที่ไหนดี

กระทู้คำถาม
จะทำแบบสอบถามออนไลน์กลุ่มเป้าหมายคือนักศึกษาผู้หญิง    เพือนๆช่วยแนะนำหน่อยว่าจะเอาไปแปะที่เว็ปไหนดี และจะเริ่มต้นกระจายแบบสอบถามเรายังไงดีผมมือใหม่ ครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ถ้า feedback ไม่ ok แนะนำตั้งกระทู้พันทิป แท็กห้องสยาม หรือไม่ก็เว็บกระปุก ส่วนใหญ่วัยรุ่นชอบใช้ น่าจะได้คำตอบอยู่บ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่