ปัจจัยที่มีผลต่อความยาวของรากสังเคราะห์ด้วยแสงมีอะไรบ้างคะ??

กระทู้คำถาม
พอดีได้ทำโครงงานวิจัยเกี่ยวกับเรื่องโลกทั้งระบบค่ะ แล้วกลุ่มของเราก้เลือกศึกษาเรื่องปัจจัยที่มีผลต่อความยาวของรากสังเคราะห์ด้วยแสง แบบ เช่น พวกความชื้นมีผลมั้ย อะไรแบบนี้อ่ะค่ะ โดยสนใจเป็นพิเศษเกี่ยวกับรากกล้วยไม้ ที่มีนวมหุ้มตรงรากอ่ะค่ะ ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่