【BIG CLEANING # 50】: ขอบคุณผู้อ่านทุกท่าน ที่ทำให้เรามาได้ไกลกัน > ถึงครึ่งร้อยกระทู้!!

***  แตกต่อเนื่องมาจากกระทู้  http://pantip.com/topic/32523868 ***

"ขอบคุณที่ทำให้เรามาได้ไกลถึงครึ่งร้อยกระทู้ !!"

ขอบคุณจากใจถึงผู้อ่านทุกท่านที่ร่วมกัน "กดVote"
ให้กระทู้ BIG CLEANING ได้ขึ้นแนะนำตลอด 49 กระทู้ที่ผ่านมา
ขอบคุณที่ได้ร่วมกันสร้างกำลังใจให้พวกเรามีพลังฟันฝ่ามาได้จนถึงครึ่งร้อยกระทู้แล้ว

ขอบคุณที่ทำให้พวกเราสามารถนำพากระทู้ดี ๆ ที่น่าสนใจมากมาย
ได้ร่วมขึ้นแนะนำไปพร้อม ๆ กัน กระทู้เหล่านี้ล้วนมาจากห้องต่าง ๆ ทั่วเว็บพันทิป
ที่ให้ทั้งความรู้ ความสนุก และความประทับใจได้อย่างครบรส
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ขอบคุณอีกครั้ง กับแรงสนับสนุนในอุดมการณ์ที่แน่วแน่ของพวกเรา
ขอบคุณแทนเจ้าของกระทู้ดี ๆ ที่น่าสนใจทั้งหลาย
ขอบคุณที่ช่วยให้กระทู้ของพวกเขาไม่จมหายไปอย่างง่ายดาย
และได้มีโอกาสเผยแพร่ผลงานดี ๆ ให้กว้างไกล
พวกเราขอขอบคุณจากใจจริง !!

ทำไมเรามาได้ไกลถึงครึ่งร้อยกระทู้ !!
พิสูจน์กันได้เลย..ที่นี่ เดี๋ยวนี้!!!

เขาว่ากันว่า...
"กระทู้น่าสนใจล้วนโพสต์ไว้ที่  BIG CLEANING กันทั้งนั้น "
"ไม่อยากปวดหัวถ่างตาเสียเวลาค้นหาแต่ละที มาเลือกกระทู้ดี ๆ ในนี้มีให้เพียบเลย !! "

♫ ... เพลงพิเศษจากคนพิเศษ ... ♫
มาฟังเพลงจากชื่อ "สแตนด์" ยอดฮิต ที่มีที่มาจากเพลงและศิลปินกัน
The X Factor UK 2014 - 2nd Auditions
ขอเถอะครับ โปรดอย่าใช้คำว่า"เพราะกว่าต้นฉบับ"เลย
'ผู้ชายในชีวิตจริง' ของพระเอกหล่อ นักร้องหนุ่มดัง ทั่วHollywood & UK
ในวันที่ผมรู้สึกว่า คำวิจารณ์ของนักวิจารณ์ภาพยนตร์ บางคน ไร้ค่าเกินกว่าจะรับฟัง
✿ ... ย้อนเวลาไปกับ Somewhere In Time ... ✿
ชมชัด ๆ รวมภาพแต่งงานสุดอบอุ่นของ“แองเจลินา โจลี – แบรด พิตต์”
พัฒนาการตลอด 50 ปี ของ Keanu Reeves
เมื่อความโหดร้ายถูกถ่ายทอดออกมาในรูปแบบของการ์ตูน
ว่าด้วยระบบการทำงานภาพยนตร์แบบThai Style
ตารางเรตติ้งละครตอนเย็นและละครหลังข่าว ช่อง 3/5/7
ทึ่ง! นักแสดงหนุ่มช่อง 3 ทิ้งอาชีพสมัครเป็นทหารพราน 3 จว.ใต้
ถ้าคุณเคยตามรอยซีรีย์เกาหลี กระทู้นี้คือเรื่องราวของแฟนต่างชาติที่ตามรอยละครไทย
ภาพ 3D ทั้ง 32 ภาพที่ถูกวาดขึ้นด้วยดินสอ
18 อุโมงค์ต้นไม้ ทั่วโลก สวยยิ่งกว่าในเทพนิยาย
20 ปรากฏการณ์ หาดูได้ยาก จากทั่วโลก แทบไม่น่าเชื่อว่าเกิดขึ้นจริง !
สุดยอดภาพถ่ายแห่งประวัติศาสตร์โลก...ที่คุณอาจจะไม่เคยเห็นที่ไหนมาก่อนในชีวิต!!
ความสุขของคนที่ชอบถ่ายรูปคืออะไร?
[CR][สวิตเซอร์แลนด์] ยอดเขา Matterhorn กับทะเลสาบทั้ง 5
รวมกระทู้ข้อมูลการเดินทางท่องเที่ยวญี่ปุ่น
It's More Fun in The Philippines !
แมวสหายร่วมรบช่วงสงครามโลกครั้งที่ 1
หมู่บ้านซอมบี้ ปลุกศพให้เดิน ใน อินโดนีเซีย
ขนหัวลุกกับ 10 สถานที่น่าสะพรึงที่เราสามารถไปเที่ยวได้จริงบนโลกใบนี้!!
10 มนุษย์ประหลาด เกิดมาพร้อมความพิเศษสุดเหลือเชื่อ!
ในเจดีย์ทีเราสักการะบูชา ข้างในมีอะไร?
การออกกำลังกายมันช่วยเพิ่ม "ความสุข" ได้อย่างไร
ฮือฮา!! ชาวเน็ตแชร์ว่อน ไข่ต้มโคตรพิสดาร พร้อมเผยวิธีทำแสนง่าย
30 เมนูสำหรับมนุษย์คอนโด ทำง่ายอร่อยด้วย
อาหาร 200 แคลลอรี่แต่ละชนิด..มีขนาดแค่ไหนมาดูกัน
ดาวอังคารและเกตุ ย้ายราศี
ทำไมคนญี่ปุ่นไม่แซงคิว
กุไม่ไหวแล้วนะ ผู้หญิง อย่าเยอะ
อึ้ง !! 10 สุดยอดของปลอมของจีน ที่คุณต้องตะลึง
เมื่อเราให้ทิปพนักงาน ....วันเดียว 5,000 บาท
น้ำตาจะไหล! บียาร์เรอัล สานฝันส่งหนูน้อยป่วยเป็นมะเร็งลงสนาม
สุนัขยอดกตัญญูที่รอการกับมาของเจ้านายนานถึง 10 ปี ตราบสิ้นลมหายใจ !
ผมพูดไม่ได้ครับ ขอบคุณที่อุดหนุนครับ !
เมื่ออยากมีรูปพ่อที่ทำเองสักรูป
ฯลฯ

อิสระที่ยิ่งใหญ่ที่สุด
คือ
"การเป็นในสิ่งที่คุณเป็น" !!!

★★★★★  Next BIG CLEANING : จันทร์ที่ 22 กันยายน 2557  ★★★★★
***  ( พิเศษ !! เฉพาะกระทู้หน้าพบกันเร็วขึ้น 1 สัปดาห์ครับผม )  ***

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่