แนะนำร้านสเต็ก อร่อยๆทีครับ

ปรกติผมกับเพื่อนสนิทจะชอบนัดทานข้าวกัน 2-3 ครั้งต่อเดือน

ตระเวนกันไปกินทุกที ร้านไหนดัง ร้านไหนอร่อย ไปลองดูหมด

แต่ส่วนใหญ่จะเป็นร้านใน กทม. ที่สามารถเดินทางสะดวกๆ

พอมาคร่าวนี้อยากจะทานสเต็ก แต่ไม่รู้จะไปทานร้านไหนดี ไม่ได้ทานนานมากกกกกก

เลยอยากให้ช่วยแนะนำ ร้านสเต็กที่อร่อยๆ เดินทางสะดวก มีรถไฟฟ้า หรือรถยนต์เข้าถึงได้

ไม่ขอเป็นรัานในห้างนะครับ ปรกติชอบทานร้านอาหารข้างนอกมากกว่า งบประมาณ 1000/คน

เป็นสเต็กแนวไหนก็ได้ ทานได้หมด รบกวนทีครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่