มีใครซื้อ Vocher อาภาสรี กระบี่ งานไทยเที่ยวไทยบ้างครับ

มีใครซื้อ Vocher อาภาสรี  กระบี่ งานไทยเที่ยวไทยบ้างครับ   3 วัน 2 คืน (ที่พัก+รถรับส่งสนามบิน+อาหาร+พาเที่ยว+ดำน้ำ)  1990.-/2690.-
ราคานี้ ถูกหรือแพง วิจารณ์ได้เลยนะครับ ^ ^

โปรที่ซื้อมา นี้ สามารถ ใช้ได้ ช่วง LOW 17 เม.ย. - 31 ต.ค.  ถึงปี 59  (มีอายุ 2ปี)

ช่วยแนะนำ
   1. เครื่องบินภายในประเทศ สายการบินไหน ราคาถูก เท่าไร บ้าง ไปกระบี่ (อ่าวนาง) แนะนำด้วยครับ  
   2. ควรเตรียมงบ สำหรับ ค่าเครื่องบิน กรุงเทพฯ-กระบี่ เท่าไรครับ  ต่อ 1 ท่าน ไปช่วง Low ไม่ทราบ สายการบินจะมีโปรถูก ช่วง Low ไหม
   3. แนะนำ ไปทะเล กระบี่ เดือนไหน ดีครับ ระหว่าง ช่วง 17 เม.ย. - 31 ต.ค. ที่จะไม่เจอ มรสุม
   4. จากรูป ผมสนใจ อาภาสรี2 (ทัวร์ 4 เกาะ วันสุดท้าย พาเที่ยวสระมรตก วัดถ้ำเสือ  ราคา 2690.-)  ซึ่งทางโรงแรมจะพามาส่ง สนามบิน เวลา 17.00      
       ทางโรงแรมแนะนำให้กลับเครื่อง รอบ 18.50  ซึ่งเท่าที่เช็คไฟท์ แทบไม่มี รอบเย็นๆ ให้กลับ เลยครับ  ร้องไห้
   5. สมมุติถ้าเลือก อาภาสรี 1 (ทัวร์ 4 เกาะ 1990.-) และเราไปเที่ยว สระมรกต เอง ไกลมากไหม จะถูกว่าเราซื้อโปร อาภาสรี 2 (2690.-) ไหมคับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับ คำแนะนำ  วัยรุ่นมือใหม่หัดเที่ยวกระบี่
จุ๊บๆจุ๊บๆจุ๊บๆ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เคยซื้อ Vocher อาภาสรี 3 เมื่อปีก่อนก็ราคาหล่ะค่ะ  ตอนนั้นถ้าเทียบกับซื้อแยก ถือว่าอาภาสรีถูกแล้วค่ะ
เพราะค่ารถที่กระบี่ราคาค่อนข้างแพง  ตอนที่ไปขากลัย เปลี่ยนจากให้ส่งที่สนามบิน
ไปส่งที่โภคีธารา ก็ไม่ได้ชาร์จเพิ่ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่