แสบบริเวณ เกือบ ๆ ปลายอวัยวะเพศตอนฉี่

ผม แสบบริเวณ เกือบ ๆ ปลายอวัยวะเพศตอนฉี่ครับ เป็นมา 2-3 วันแล้วครับ ไม่ทราบว่าเกิดจากออะไร
อาการหลักๆ นะครับ
1. ไม่มีอาการเจ็บหรือป่วยอะไรเลยตอนปกติครับ
2. เวลาฉี่จะแสบเป็นพิเศษ แต่ใสบ้าง เหลืองบ้างปกติครับ
3. ไม่มีหนองหรือเลือดออกมาครับ
4. กดบริเวณที่เจ็บพบว่ามีเจ็บอาการเจ็บเล็กน้อยเหมือนเป็นแผลข้างใน

ไม่มี โรคติดต่อครับ อยากจะทราบการรักษาด้วยครับ
เนื่องจาก อยู่ ต่างประเทศ ถ้าเป็นไปได้ แนะนำคำศัพท์ถ้าจะต้องไปพบแพทย์ให้ด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่