อยากสอบถามวิธีการเที่ยวรอบโลก ด้วยอาชีพด้านนี้หน่อยครับ

พอดีผมพอมีฝีมือในการทำ เว็บไซต์ ครับไม่ว่าจะเป็นเว็บพวกบล๊อก แม๊กกาซีน วิดีโอที่สามารถรองรับมือถือ html css หรือทำ Theme wordpress ( cms ) ถ้าผมอยากจะเอาฝีมือพวกนี้หารายได้ แล้วสามารถทำให้ผมเที่ยวรอบโลกได้ พอจะมีวิธีไหนไหมครับ ขอบคุณมากเลยครับ ^_^

ตอนนี้เท่าที่รู้ก็จะมี ทำบทความเกี่ยวกับการท่องเที่ยว หารายได้ผ่านทางโฆษณาของ google อะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่