น้ำหอมแบรนด์เนมของแท้ กับของปลอม มีวิธีการดูหรือสังเกตุยังไงบ้างคะ ? รบกวนบอกวิธีหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือปกติเปนคนซื้อน้ำหอมในเคาท์เตอร์ห้างเปนปกติอยุ่แล้ว แต่เพื่อนๆใช้ยี่ห้อแบบเดียวกัน แต่ราคาแค่ 1900 เราซื้อมา 3600 มันสั่งซื้อเอาในเวบเวบนึงที่มันบอกว่าไว้ใจได้ คือเราสงสัยว่ามันอาจเปนของก๊อบหรือป่าวถ้าราคาถูกขนาดนี้ หรืออาจเปนของแท้แต่มันมีเหตุผลอะไรยังไงช่วยรบกวนบอกทีนะคะ เพราะจะซื้อของในอีกเร็วๆนี้แล้วค่ะ
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่