หากช่อง7จะเอา you who came the stars มาฉายจริงๆ ขอร้องล่ะค่ะ!!!

เรื่องนี้เป็นซีรี่ห์ที่ดังมากๆ หากใครได้ติดตามข่าวก็น่าจะรู้ดี 5555
ตัวดิฉันเองก็เพิ่งจะดูจบไปเมื่อไม่นานมานี้เอง ตอนนี้เพ้อ เวินเว้อมากคร้าาาาา
เข้าเรื่องเลยล่ะกัน .... เห็นช่องเจ็ดจัดเเผงผังละครช่วงเช้าใหม่ ซีรี่ห์ที่เเล้วที่จบไป (rooftop prince) ซึ่งนานมากกกกกกกก ซึ่งช่วงนั้นก็มาฉายเเค่วันเดียวคือวันอาทิตย์  ถ้าสำหรับเรานะ มันดูน้อยไปอ่ะ ดูไม่ปะติดปะต่อ อยากให้มีทั้งเสาร์ อาทิตย์เลยได้ไหมค่ะ  
ข้อ2คือ ซงอีในเรื่อง เค้าจะมีสเน่ตรงที่เกรียนๆ รั่วๆ เเต่น่ารัก เราชอบเวลาเค้าใช้เสียงอ่ะ  เสียงนางจะเเป้ดมากอ่ะ เเต่เวลา โมโห ร้องไห้  หรือ เเอ๊บเเบ้ว ระดับเสียงของนางจะต่างกันมากค่ะ ซึ่งมันทำเราหลงนักนางมากขึ้นค่ะ
ปล. หากเป็นไปได้เรื่องนี้ดังที่ไทยอีกรอบอยากให้ซูฮยอนกับจวนจีฮุนมาไทยอีกครั้ง คราวนี้เราไม่พลาดเเน่ๆ บัตรราคาเเพงเเค่ไหนก็ยอม จุ๊บๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่