จะถอดล้อหลังของเวพเพื่อเปลี่ยนยางในครับ

พอดีคันนี้ขาดยาวมาก ร้านที่อยู่ใกล้ๆก็มีแต่ยาง ดีจิง ของจีน ดีไม่จริงอย่างว่าเคยลองแล้ว ยางหยาบ จะยัดเหยียดให้กันนั้นแหละ อีกร้านก็ไกลเกินจะลากไปต้องข้ามถนนด้วยรถเยอะ เลยว่าจะถอดเองเปลี่ยนเอง เลยลองถอด พอถอดน็อตได้ ผมดึงแกนดุมล้อไม่ออกต้องทำไงครับคิดว่ามีเครื่องมือครบ ขาดแต่ที่งัดยางเท่านั้น คือถ้าถอดได้จะวิ่งไปซื้อทั้งสอง แต่นี้ลองแล้วไม่ออก ทำไงครับ ยกขาตั้งคู่แล้ว ถ้าได้คราวนี้ต่อไปเปลี่ยนเองเลยทั้งนอกใน เลือกแต่สิ่งดีดีให้รถไปเลยจ้า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่