เอา ipad ไปซ่อม กลับมาแล้วรับสัญญาณ WiFi/3G ไม่ดีเลยครับ แนะนำหน่อยครับ

หน้าจอแตกครับ เลยเอาไปซ่อม แต่พอเครื่องกลับมาแล้ว มันรับสัญญาณ wifi ได้ไม่ดีเลยครับ (ก่อนไป ก็ปรกติดี) ไปซ่อมร้านนอก ไม่รู้ว่ามันทำอะไรของผมเสียรึเปล่า ช่วยแนะนำร้านซ่อมหน่อยได้ไหมครับ , iPad รุ่นเก่าแล้วครับ เข้าศูนย์คงไม่คุ้มครับ ขอบคุณครับ หลังไมค์ก็ได้ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่