อยากถามเรื่องค่าครองชีพที่ Nashville, Tennessee ครับ

อยากถามเป็นข้อๆตามรายการด้านล่างเลยนะครับ

1. เรื่องของที่พักอาศัย ห้องเช่า ราคาแพงมั้ยครับ ตกเดือนละเท่าไรหรอครับ

2. เรื่องของค่ากิน ราคาแพงมั้ยครับ หรือซื้อมาทำเองถูกกว่า

3. เสียภาษีเท่าไรหรอครับ กี่ % ของรายได้หรอครับ

4. รายได้ขั้นต่ำ 1600 เหรียญต่อเดือนคิดว่าเพียงพอมั้ยครับ

ขอบคุณมากๆครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่