[CR] [CR]เยี่ยมชมสุสานโกคูรยอ เดินเล่นที่แม่น้ำยาลู สัมผัสที่ชีวิตที่เรียบง่ายในเมืองจีน

สวัสดีค่ะทุกคนในห้องบลูฯ นี้เป็นกระทู้แรกที่ตั้งในห้องนี้เลยค่ะ ขอพูดถึงแรงบันดาลใจในการท่องเที่ยวทริปนี้ก่อนนะค่ะ สิ่งแรกที่ต้องการคืออยากไปถ่ายรูปในบรรยากาศใหม่ๆ และอยากเดินทางคนเดียวเพราะไม่เคยเที่ยวคนเดียวเลยสักครั้งในชีวิต อยากรู้ว่าตัวเองมีภูมิต้านทานพอที่จะใช้ชีวิตแบบไม่มีครอบครัวหรือเพื่อนคอยช่วยเหลือไหม เวิ้นเว่อมาพอสมควรแล้วงั้นขอเริ่มทริปเลยนะค่ะ

ทริปนี้เดินทางในช่วง26-31 กรกฎาคม 2557 โดยไปสองเมืองคือ Ji’an และ Baihe มีที่ท่องเที่ยวที่ไปคือ สุสานโกคูรยอ แม่น้ำยาลู สะพานข้ามชายแดนระหว่างจีนและเกาหลีเหนือ (Ji’an) ส่วน Baihe ยกยอดไว้ครั้งหน้านะค่ะ

ชื่อสินค้า:   สุสานโกคูรยอ แม่น้ำยาลู
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่