มีใครพอจะทราบสายรถตู้จาก สงขลา ไปสนามบินหาดใหญ่มั้ยคะ

วันนี้เหนมีรถผ่านหน้าไปเป็นรถตู้เขียนว่า สนามบิน...ด่านนอก สงขลา ประมาณนี้อ่ะค่ะ แต่มีเขียนเยอะกว่านี้จำไม่ได้อ่ะค่ะ คืออยากถามผู้รู้หน่อยว่าเค้าจอดรับส่งผู้โดยสารตรงไหนบ้าง ราคาเท่าไหร่อ่ะค่ะ พอดีว่าต้องไปทำงานแถวนั้น
อมยิ้ม02อมยิ้ม02

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะะ
อมยิ้ม17อมยิ้ม17อมยิ้ม17
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ผมนั่งจากสงขลาไปลงหาดใหญ่ แล้วต่อสองแถวครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่