[CR] ลับแล.... เมืองเล็ก ๆ ที่น่าเที่ยว พักสบายๆที่โรงแรมสีหราช อุตรดิตถ์

ทริปนี้ไปลับแลครับไปเที่ยวเพื่อที่จะไปชิม หลง หลิน ลับแลที่ขึ้นชื่อของที่นี่

การที่ไปเที่ยวลับแลนั้นไม่ยากนะครับลับแลเป็นอำเภอที่ติดกับอ.เมืองอุตรดิตถ์ไม่ไกลเลย 20  นาทีจากตัวเมืองเอง

แต่ทริปนี้ผมเดินทางดดยสารการบินไทยไลอ้อนแอร์ลงที่เชียงใหม่แล้วขับรถจากเชียงใหม่ไปนะครับออกเดินทางเวลา 05.50

ข้อดีของไฟล์เช้านะครับเดินทางไปแหล่งท่องเที่ยวได้ทันที ไม่ต้องเสียเวลาครับ

ออกเดินทางกันเลยนะครับ ถึงสถานีดอนเมืองผู้คนยังไม่มากครับเพราะว่าไฟล์เช้าน่าจะเป็นไฟล์แรก

ส่วนขากลับบางกอกแอร์เวย์ครับ

เจ้าสิงโตรอแล้วครับ

ชื่อสินค้า:   โรงแรมสีหราช,เฮือนลับแล,อินทราเอ้าท์เลทท์,ไลอ้อนแอร์
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่