++รังกระต่าย [B.A.P] ยึดครองพื้นที่ #386 ''ผมจะจำไว้เสมอว่า...... แฟนๆจากทั่วโลกรักเรามากแค่ไหน - JongUp"

กระทู้สนทนา

" การเดินทางยาวนานจบลง ใช่ทัวร์ของเราก็จบลงแล้วด้วย เราสิ้นสุดทัวร์ครั้งนี้ที่ประเทศไทย และตอนนี้เราก็กำลังเตรียมทัวร์ใหม่
ทัวร์ครั้งนี้สนุกแล้วก็เปิดประสบการณ์ใหม่ๆให้ผมได้มากเลย
แต่ว่ามันก็เหมือนกับการปืนเขา ก้าวต่อไปจะสนุกและเจออะไรใหม่ๆได้มากขึ้นกว่านี้
แล้วก็ ..ขอให้อยู่อย่างปลอดภัยนะครับ
อ่า สิ่งที่ผมชอบที่สุดในการทัวร์นี้น่ะเหรอครับ
ก็คือการที่ผมได้เจอแฟนๆของเราทั่วโลกเลย ผมจะจำไว้เสมอว่าแฟนๆจากทั่วโลกรักเรามากแค่ไหน

ผมดีใจจริงๆที่ผมสามารถพบพวกเขาได้ เพราะงั้นปีหน้ารอเจอพวกเราใหม่ด้วยนะครับ " - จงออบ

CR. @WITHTSBUNNY

หัวใจหัวใจหัวใจหัวใจหัวใจหัวใจ

CR. Mangogo | do not edit photos or remove watermark. please take out with full credit.
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่