Tim Cook ผมว่าจะเลิกใช้ ไอโฟง ดีกว่า มันห่วยอย่างบอกไม่ถูก

ใช้แอนดรอย(LG) ใช้ไอโฟงห้าซี  วันก่อนเซฟเบอร์บัญชี ธนาคาร ลงในรายชื่อ วันนี้จำเป็นต้องไปโอนเงินให้เขา
ปรากฏว่า รายชื่อหาย เบอร์บัญชี หาย  (หรือว่ามันมีจำกัดจำนวนรายชื่อ ? ของผม 32 GB นะ)
เฝ้าดูมาหลายที  ...เห็นรายชื่อ หดๆ หายๆ   แต่มี unname โผล่มาเพียบ
ใครเก่งเรื่อง IOS อาจจะช่วยแนะนำหน่อย
จะขายก้อไม่อยากขาย ว่าจะยกให้แฟนใช้ แทน ไอโฟง สี่ที่ใช้มานาน .....

ตั้งแต่ ท่าน จ๊อบส์ จากไป ผมว่ารุ่นใหม่ๆ ของบ.ผลไม้แหว่ง นี้ไม่ค่อยรุ่ง  เลย  แถมแพงขึ้นตลอด (แต่ฝั่งแอนดรอยก้อใช้เล่น รุ่นเรือธง ของยี่ห้อตลาด
ทะลุ สองหมื่นสาม สองหมื่นสี่ เป็นแถว  แต่อยู่ไม่นาน ก้อต้องลดราคา  ....เพราะกะค้ากำไรเกินควร ..แต่ไม่พัฒนามากนักจากอันเก่า)
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 15
ความคิดเห็นนี้ถูกลบเนื่องจาก กระทู้นี้ถูกลบโดยระบบอัตโนมัติทั้งนี้เพื่อเป็นการรักษาบรรยากาศการสนทนา ของเพื่อนสมาชิกโดยรวมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่