โปรยิ่งอยู่นาน ยิ่งรักกัน

กระทู้คำถาม
อยากสอบถามค่ะ อมยิ้ม19
1. โปรยิ่งอยู่นานยิ่งรักกัน ถ้าจะเปิดเบอร์ใหม่เป็นรายเดือนกับทาง dtac แล้วเราสามารถใช้ส่วนลดจากเบอร์เติมเงินเบอร์ที่เราใช้อยู่ได้มั้ยคะ
2. แล้วถ้าได้ตามข้อ 1 เราจะยังสามารถใช้สิทธิ์ "ให้เพื่อนเพิ่มอีกหนึ่งสิทธิ์" ได้รึเปล่าคะ
3. ถ้าสมมติใช้ได้ทั้ง 2 ข้อที่ถามไป คือ ของเรา 450+ของเพื่อน 470 รวมเป็น 920 ในการลดค่าเครื่องใช่มั้ยคะ
4. แล้วถ้าเราเปิดเบอร์ใหม่เป็นรายเดือนวันที่ 31 ก.ค. 2557 (ว่างแค่วันนั้นวันเดียว แฮ่ๆ) ในวันนั้นเราจะสามารถซื้อ smartphone ได้เลยใช่มั้ยคะ เพราะว่าอยากจะใช้ร่วมกับโปรหลุดโลก
5. จะมีการขยายระยะเวลาโปรหลุดโลกมั้ยคะ ??????
รบกวน fb dtac ด้วยนะเจ้าคะ ขอบคุณมานะที่นี้ค่ะ พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่