จะจัด samsung S4 หรือ Iphone 5S ดีคับ!!!

ผมไม่เคยใช้โทรศัพท์ Smart Phone รุ่นไหนมาก่อนเลย จะตัดสินใจซื้อครั้งแรก!!

ดูไว้ 2 ตัว คือ samsung S4 หรือ Iphone 5S พอจะหาข้อมูลมาบ้างแล้ว

การใช้งานส่วนใหญ่ผมใช้ทั่วๆไปคับ เน้นคุยline เล่นเฟสบุค แล้วก็ถ่ายรูปสวยๆคับ

ผมลองไปอ่านรีวิวของ S4 และ 5S เหมือนกันก็มีทั้งดีและไม่ดี แต่อันไหนมีประสิทธิภาพในการใช้งานที่เสถียรมากกว่า

ไหนๆจะเสียเงินหมื่นแล้ว อยากได้ที่ใช้งานคุ้มค่าที่สุดคับ ^^

แต่ยังตัดสินใจเลือกไม่ได้สักที..รบกวนแนะนำด้วยคับ

ขอบคุณคับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่