ใครเคยไปสแกนดิเนเวีย โดยสายการบินนอร์วีเจียนบ้างคะ??

คือเราจะไปเป็นออแพร์ที่เดนมาร์กช่วงปลาย กันยาค่ะ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลากเพราะตอนนี้เพิ่งสัมภาษวีซ่าไป คงเดือนกว่าๆ
เพราะโฮสจะช่วยตามกับทางนั้นให้ แต่ทีนี้เราดูตั๋วไว้ ช่วงนั้นของสายการบินนี้ถูกดีค่ะ เริ่มต้นที่หมื่นต้นๆ รวมนู้นนี้นั้นก็ยังไม่เกินสองหมื่น
เราพอจ่ายเองไหวค่ะ เพราะโฮสจะจ่ายคืนให้เมื่อเราถึงที่นั้นแล้ว (สงสัยกลัวเราหนี ฮ่าๆๆ)

แต่อยากสอบถามว่ามันจะราคานี้ไปตลอดไหมค่ะ จริงๆดูมาได้ 2-3 อาทิตย์ก็ยังคาราคานี้อยู่ แต่กลัวพอช่วง สิงหา หรือกันยาจะขึ้นซะก่อนคงสู้ไม่ไหว นานาเหงื่อตก
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่