หาคนไปเที่ยวควีนส์ทาวน์ด้วยกันครับ

คือตอนนี้ผมเรียนอยู่ใน Auckland ครับ ที่มอเปิดเทอมเมื่อไรก็ต้องกลับไปเรียนต่อแล้ว

คือยังไม่ได้ไปเที่ยวไหนเลยครับ อยากหาคนไปควีนส์ทาวน์ด้วยกันครับ สักครั้งนึงในชีวิต

เพราะคิดว่ายังไงเราก็ไม่ได้มานิวซีแลนด์บ่อยๆด้วย อยากไปเห็นวิวสวยๆกับตาตัวเองสักครั้งครับ

รบกวนติดต่อมาทางเมลหรือทิ้งไลน์ไว้ก็ได้นะครับ ขอบคุณมากครับ

เมลมาได้นะครับ benz_1993@windowslive.com
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
จะไป Auckland ศุกร์นี้ค่ะ อยากไปเกาะใต้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่