ไปอัมพวาด้วยรถไฟกัน ปู๊น...ปู๊น (ไปเช้าเย็นกลับ)

สวัสดีครับยิ้ม กระทู้แรกของการรีวิวครับ หากผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ ^^
    ทริปนี้ไปตั้งแต่วันที่ 1/2/57 ครับ ดองซะนานเชียว ฮ่าๆ

อัมพวาเป็นสถานที่ๆไปบ่อยๆแต่ปกติก็ไปโดยรถส่วนตัว ครั้งนี้เลยอยากลองนั่งรถโดยสารไปบ้างจะได้เห็นอะไรใหม่ๆบ้าง
ใครที่กำลังเบื่อๆในเมืองลองไปดูได้นะครับ เม่าออกรถ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่