[My Coffee Diary] ตะลุยร้านกาแฟทั่วกรุง ,,,, by Owlspine

สวัสดีครับ กระทู้นี้เป็นกระทู้พันทิปกระทู้ที่2ของผม หากใครจำกระทู้ 6Degrees to the North ได้ อันนั้นคือผมทำกับพี่อีกคนครับ
ช่วง2-3เดือนมานี้ผมก็ได้ไปร้านกาแฟต่างๆ ก็เริ่มรู้สึกชอบบรรยากาศ ชอบกาแฟ มากขึ้น ก็เลยเริ่มออกถ่ายรูปร้านกาแฟ บางทีก็ไปนั่งกินเฉยๆบ้าง
ได้รูปติดไม้ติดมือมาบ้าง  อีกอย่าง ก็อยากลองถ่ายภาพแนว still life ด้วย ก็เลยออกถ่ายร้านกาแฟครับ ซึ่งเป็นที่มาของกระทู้นี้ ที่อยากจะรวมรูปถ่ายทั้งหมดเข้าไว้ด้วยกัน ไงก็ไปชมกันเลยคร้าบบบบบบบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่