BeeTalk เล่นแล้วได้อะไรบ้างครับ

อยากทราบว่าแต่ละคน เล่นแบบไหนกันครับ หาเพื่อน หาแฟน ชวนกินข้าว ดูหนัง แล้วประสบผลสำเร็จกันบ้างไหม
   ผมเล่นแล้วช่วงแรกก็เพลินดีนะครับ จนหัวหน้าตำหนิว่าเล่นให้น้อยหน่อย เสียเวลางาน จากนั้นก็คุยกะสาวๆที่แอด ซึ่งแต่ละคนก็ไม่ค่อยได้ตอบสักเท่าไหร่เลย ไหนจะเจอแต่สาว2 เลดี้บอย ตุ๊ดอีก บางคนผมแอดไป ถามเล่นๆว่าสาว2ปะ เจ้าตัวตอบมาว่า มีheeนะ ทำเอาผมอึ้งไปเลย
รวมทั้งพวกขายของ สุดท้ายเลิกเล่นไปเลย
   อันที่จริงพอลบแล้ว ผมก็โหลดมาเล่นอีกนะ เกือบ10ครั้ง แต่ก็ไม่มีอะไรเลย สุดท้ายก็ลบอีกรอบ
   ของเพื่อนหญิงคนนึง เคยเอามาให้ดู ปรากฏว่ามีเพื่อนคุยเป็น100คนเลย มีแต่ผู้ชายชวนคุย บางคนก็เรื่องอย่างว่า บางคนก็ชวนเที่ยว ดูหนัง เห็นบอกว่าเวลาเขย่าที มีคนแอดมาเพียบเลย

ปล.เห็นโฆษณาbeetalk ในyoutube ทำซะดีเลย เล่นจนได้พบรัก
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่