Imobile IQX bliz กดผิดขึ้น No command. ออกไม่ได้ครับ ช่วยที

เป็นตัวแอนดรอยสีเขียว นอนคว่ำ ขึ้นว่า no command
คือพ่อผมกดยังไงไม่ทราบดันเข้ามาตรงนี้ แล้วตอนแรกมันเป็นเมนูให้เลือก กดปุ่ม เพิ่มลด-เสียง
ผมก็กดดูแต่อยู่ดีดีก็เข้ามาตรง ที่มีข้อความว่า
now send the package you want to apply to the device with adb sideload filename
ลองกดค้างดูหมดแล้วทำไรไม่ได้เลยครับ กดปุ่ม power บางครั้งข้อความข้างบนก็หายไป
พอกดอีกก็กลับมาอีก ทำไรไม่ได้เลย ช่วยหน่อยครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เข้าศูนย์เลยครับ คงใช้เวลาไม่กี่นาที ให้ช่างดูให้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่