สกรีนฟิวเจอร์บอร์ด

กระทู้คำถาม
ผมได้งานมางานนึงเป็นงานสกรีนฟิวเจอร์บอร์ด 2 สี ขนาด 60x40 cm ผมลองโทรถามทางร้านเค้าแนะนำสีน้ำมัน เลยซื้อมา ทั้งกาวอัดสีน้ำมัน ( สีชมพู )
สีส้ม 1 กิโล สีขาว 1 กิโล ( เอามาลองก่อน ) การถ่ายบล็อค สวยงามดี คมกริ๊บ!!! แต่ตอนสกรีนมันต้องใช้แรงมากๆๆ ในการกดไม้ปาด สีลงบ้างไม่ลงบ้าง คมบ้างไม่คมบ้าง และบล็อคตันเร็วมาก พี่ๆ คนไหนมีเทคนิคช่วยแนะนำหน่อยครับ ตอนนี้ของถูงส่งคืนมาที่ร้านผมแล้ว 555 ขาดทุนยับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่