อยากซื้อนาฬิกาให้สามี ยี่ห้อไหนดีคะ

เป็นคนไม่มีความรู้เกี่ยวนาฬิกาเลยค่ะ แต่อีก4-5วันจะถึงวันเกิดแฟนแล้ว ไม่รู้จะซื้ออะไรดี ตัวเค้าเองไม่ซีเรียสเรื่องของขวัญอะไรเลย แต่เราก็อยากจะมีอะไรเซอร์ไพรบ้าง เดี๋ยวจะจืดชืดไป คิดมาหลายวัน มาสะดุดตรงนาฬกา เพราะแฟนเราไม่มีนาฬกา อย่างอื่นเราซื้อให้ประจำอยู่แล้ว คือแฟนทำงานเช้ากลับดึกทุกวันไม่มีเวลาซื้อของเองเท่าไหร่ เราเลยต้องคอยเป็นแม่บ้านซื้อให้เองทุกอย่าง ยกเว้นนาฬิกา เหมาะเจาะใกล้วันเกิดพอดีเลยอยากจะหาซื้อให้ซักเรือน แฟนเราเป็นช่างตัดผม ตัวเล็ก ไม่ชอบอะไรที่ดูเด็กไปหรือแก่ไป ชอบของที่ดูคลาสสิคหน่อย ใส่ไปได้ทุกที่ พอจะมียี่ห้อไหน และรุ่นไหนแนะนำบ้างคะ สถานที่ซื้อด้วยจะดีมากค่ะ อมยิ้ม26 งบปาะมาณ5พัน บวกลบได้นิดหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่