โหวต ใครทำให้คุณฟินที่สุดจากตอนเมื่อคืน "อย่าลืมฉัน"

ตอนนี้พวกเราเปลี่ยนโหมดแล้วค่ะ หลังจากที่ตอนวันพุธได้เสนอผลของการกระทำ
เราคงไม่ได้โหวตว่าใครน่าเห็นใจที่สุดต่อไป ทิ้งท้ายความโศกด้วยผลการโหวตที่แล้วมานะคะ

ตอนวันพฤหัสก็เริ่มเสนอ "การปลดแอก" ของสี่พระนางแล้ว เรามาโหวตกันว่าใครทำให้คุณฟินสุดๆ ขอเปลี่ยนชื่อทีมด้วย จะได้ไม่สับสน
และคำพูดที่แฝงความในใจของแต่ละคน ที่เราคนดูต้องคิดสองตลบ ถึงรู้ว่ามันฟินขะหนาดเน่อ

1. ไอ้บ้าเขม  ตอนที่ปรึกษาแก๊งKKcompany พูดว่า "วิธีอะไรก็ได้ เหมือนกับเวลาที่คุณสมคิดง้อ เมีย" หวาาาย หลุดปากเรียกเมีย
2. หนูเล็ก  ตอนที่ฟาดกระเป๋าไล่ คุณหนูเล็กพูดแทนใจคนดูฝุด "ไอ้บ้านี่พูดไม่รู้เรื่องรึไง" ตามด้วย "อยู่ตรงนี้นะ อย่าไปไหนนะ" แน๊คิดไร
3. หนูเกน ตอนไปเรียนแทงโก้ท้าเค้าว่า "กล้าพิสูจน์ให้เห็นหรือเปล่า ว่าไม่ป๊อด"  คนดูตบโต๊ะฉาด ป๊าดถูกใจจ๊อด
4. พี่เอื้อ ตอนสาวปลอบให้ทำใจเรื่องถ่านไฟเก่า พี่ทำหน้าหมาหงอย แล้ว "งั้นก็คงมาให้เกนสอนทำคัพเค้กล่ะมั้ง" ทำเนียนนะคร้าาา

นอกจากนี้เรายังฟิน ไก่กับไข่ ก่อนหน้านี้แคสไม่เหมาะเพราะมันดราม่า แต่พอเป็นคอมเมดี้ ลูกๆจังหวะดีมาก ๕๕ขำหลายช็อต พี่อัมก็ทำให้ฟินด้วยดีนะที่เป็นคนเห็นแก่กิน ฮ่าๆ เลยกลับมาคืนดีกับเด็กๆ

เลือกเลยจ้าใครทำให้คุณฟินสุดๆจากตอนเมื่อคืน ใครมีอะไรอีกก้อ "สาดมาๆ" (วลีของป้าเมเปิ้ล ก๊วนคานทอง) หรือ "เหลามาให้แหลมๆ" (จากวลัย)
1. ไอ้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่