เป็นไปได้มั้ยครับในการจะตามหาคนที่เคยเจอกันแค่7ชม. เจอที่เกาะหลีเป๊ะตอนจอยทริปดำน้ำ โดยรู้แค่ ว่าเขาเรียนคณะนิติ

เป็นไปได้มั้ยครับ ผมมีข้อมูลแค่ว่าเขา (ผู้หญิง) ไป เที่ยวกับครอบครัวที่หลีเป๊ะ ไปดำน้ำที่เกาะหลีเป๊ะ รอบใน วันที่ 22 เมษา ไปกับคนเรือที่ชื่อด่อง เรือชื่อ เพชร อะไรสักอย่างจำไม่ได้
ซื้อแพคเกจมา กัน 5 คน พ่อ แม่ เขา น้องชาย และ น่าจะเป็นน้าสาว
นั่งเครื่องจากกรุงเทพไปลงหาดใหญ่ ซื้อแพคเกจมาคนละ 6900 หรือ 5900 ไม่แน่ใจ พักที่วาริณทร์ บีช รีสอท ถ้าจะไม่ผิด
น่าจะเรียนนิติศาสตร์ เพราะได้ยินแม่เขาพูดถึง
ที่บ้านน่าจะทำธุรกิจส่วนตัว แต่ไม่แน่ใจว่าธุรกิจอะไร

คือออ ผมอยากจะขอไลน์มากเลยครับ หรือขออะไรก็ได้ที่สามารถคอนแทคเขาได้ รู้สึกว่าถูกชะตา แต่ตอนเราไปดำน้ำด้วยกันไม่กล้าขอข้อมูลติดต่อครับ
เนื่องจากเขายังเด็กและมากับครอบครับ ก็ไม่เด็กมาก น่าจะ 20 ต้นๆ ส่วนเราเองก็ไปกับพ่อครับ  

ไม่อยากให้เราคลาดกันเลยครับ  ผมรู้สึกถูกชะตามากๆ ไม่เคยรู้สึกแบบนี้มาก่อน
เขายิ้มให้เราตลอด เราก็ยิ้มให้เขา แต่เราไม่กล้า และเขินที่จะจีบเขาต่อหน้าผู้ใหญ่ เฮ้อออ
เราคลาดกันเพราะเรานอนที่เกาะอาดัง ส่วนเขานอนที่เกาะหลีเป๊ะครับ หลังจากดำน้ำ เราก็ไม่เจอกันอีก

อยากจะตามหาคนๆนี้ มีทางที่ผมจะหาเจอมั้ยครับบ T_T
กลับจากหลีเป๊ะมาสองวันแล้วคิดถึงเรื่องนี้ตลอดเลยครับ
ถ้าหาไม่เจอจะเสียใจมากกกก T_T

(ขออนุญาตแท็กห้องกฏหมาย เพราะเผื่อเขาเปิดมาดู  เพราะเดาว่าเขาน่าจะเรียนนิติศาสตร์ เพราะได้ยิแม่เขาพูดกับเขาเกี่ยวกับนิติกร และเดาว่าน่าจะเพ่ิงจบเร็วๆนี้ด้วย อันนี้แค่คาดการณ์นะครับ มีข้อมูลแค่นี้จริงๆ    ช่วยด้วยครับบบบ ความจริงผมมีรูป แต่เป็นรูปด้านหลังตอนที่ไปดำน้ำด้วยกัน พอดีจังหวะเราได้ จอยทริปร่วมกันพอดี                 เฮ้อออออ     ช่วยด้วยครับบบ )
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่