การทำประกันการเดินทางเวลาจะไปเที่ยวต่างประเทศ

สอบถามเกี่ยวกับการทำประกันการเดินทางไปต่างประเทศครับ
ถ้าสมมุติว่า ตอนที่อยู่ต่างประเทศ แล้วเกิดอุบัติเหตุหรือเจ็บป่วย ให้ต้องเข้าโรงพยาบาลที่นั่น
ส่วนใหญ่แล้ว เราสามารถยื่นบัตร แล้วเข้ารับการรักษาได้เลย หรือต้องมีการสำรองเงินจ่ายไปก่อนครับ
แล้วเราสามารถเข้าได้ทุกโรงพยาบาลเลยหรือเปล่าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่