สอบถามโช๊คอัพประตุบานสวิงแบบฝังพื้น

ประตูหน้าบ้านจะทำเป็นบานเปิดสวิงสองด้าน สำหรับบานประตูกว้าง 1 เมตร สูง 3 เมตร บานไม้จริง (หนักมาก)

ผมจึงไปหาข้อมูลมา ว่าต้องใช้อุปกรณ์อะไรบ้าง หาอยู่ตั้งนานว่าอุปกรณ์แกนหมุนมันคืออะไร

ปรากฎว่าเป็นโช๊คอัพแบบฝังพื้น แบบเดียวกับที่ติดประตูกระจกบานเปลือยตามออฟฟิส

ซึ่งผมก็ไปหาราคามา อึ้งไปเลย 2 หมื่นกว่าบาท ยังไม่รวมฝาปิดโช๊คอีก 2 พันกว่า

ผมอยากรู้ว่ามีแบบถูกๆไหมครับ เพราะราคานี้ ซื้อประตูได้อีกบานเลย ท่านใดเคยใช้ แนะนำด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่