อยากทราบค่าใช้จ่ายประมาณในการเช็คปั๊มหัวฉีด รถ Isuzu TR Grand adventure. 3.0 Turbo

กระทู้คำถาม
รบกวนขอท่านผู้รู้ช่วยประมาณค่าใช้จ่ายให่หน่อยครับ
จะได้เตรียมงบประมาณถูก
รถอายุมากแล้ว. ยังไม่เคยเช็คปั๊มหัวฉีดเลย
ตอนนี้เครื่องอืด เร่งแล้วควันดำมาก
แล้วถ้าเปลี่ยนไส้กรองโซล่าด้วย ต้องเพิ่มอีกประมาณเท่าใด
บ้านผมอยู่แถวบางประแก้ว  ถ.สุขสวัสดิ์
พอจะมีร้านใดแนะนำได้ไหมครับ ที่ไว้ใจได้และราคาพอสมควร
ขอบคุณล่วงหน้าทุกคำแนะนำครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่