็Hokkaido ไป 2 คน ตอน กค. นี้ ควรเช่ารถหรือรถไฟดีครับ

ผมมีแผนจะใช้เวลาราว 8-9 วันเที่ยว Hokkaido แต่ยังไม่แน่ใจว่าจะใช้วิธีเช่ารถ ขับซึ่งอาจจะสะดวก หรือว่า จะใช้ Rail pass ดีครับ

มีกัน 2 คน ขับรถได้ 1 คน
1. ค่าใช้จ่ายต่างกันมากไหมครับ
2. ความสะดวก ในการใช้รถมากกว่ารถไฟ มากไหมครับ
3. จอดรถในที่ต่างๆ สะดวกไหนครับ
4. ใน เมือง ผมควรใช้ Public ใช่ไหมครับโดยจอดรถไว้หรือเปล่า

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่