ขอสอบถามเรื่อง ตุ๊กตาแม่มด หน่อยนะคะ ช่วยหน่อยค่ะ *0*

กระทู้คำถาม
คือ หนู อายุ18 หนูอยากลองขายตุ๊กตาค่ะ หนูชื่นชอบตุ๊กตาแบบนี้มาก เลยจะลองมาถามว่า ตุ๊กตาแบบนี้มีความน่าสนใจไหมคะ แล้วถ้าเป็นพวกคุณจะซื้อมันไหม ช่วยตอบหน่อยนะคะ พอดีจะไปลองขายที่ตลาดเพื่อหาเงินมาช่วยแม่ด้วยค่ะ เป็นไอเดียของแม่กับหนูร่วม ขอบคุณค่ะ
ขนาดของตุ๊กตา 16นิ้ว ราคาแระมาน550-650บาทค่ะ
ของหนูมันลงรูปไม่ได้ ถ้ามีใครสนใจช่วยติดต่อหนูหน่อยนะคะ
Ig:witch_kik
IdLine:witch.kik

ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
จัดไปเลยหนู ถ้าหนูมีบุญเยอะสิ่งที่ทำนั้นย่อมสำเร็จได้โดยง่าย ต้องยิ้มสู้ นะ ยิ้มแล้วรวย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่