ม.รังสิตอินเตอร์ กับ รามอินเตอร์ รบกวนแนะนำหน่อยค่ะ

จขกท อยากเรียนนิเทศค่ะ
ระหว่าง 2 ที่นี้ เรียนทีไหนดีกว่าคะ
รามอินเตอร์พอรู้ข้อมูลมาบ้าง เพราะมีเพื่อนเรียนอยู่
แต่รังสิตนี่ไม่รู้ข้อมูลอะไรเลย ถ้าเป็นไปได้ถ้าใครรู้รบกวนขอข้อมูลเพิ่มเติมด้วยนะคะ

รามใกล้บ้าน เรียนทีละวิชาๆ เข้ากับสไตลชีวิต จขกท ค่ะเพราะเป็นคนความจำไม่ค่อยดีและไม่ชอบเดินทาง
ส่วนรังสิต คาดว่าน่าจะดีกว่าด้านนิเทศ แต่ไกลบ้าน ไม่รู้ว่าระบบการเรียนการสอนเป็นยังไงดีไหม รู้แต่ว่าหลักสูตรไทยดีมาก
เพราะเสริจอินเตอร์เน็ตก็ไม่มีข้อมูลเกี่ยวกับที่นี่เลยค่ะ มีแต่เว็ปไซต์ของสถาบัน

สรุปนะคะ
อยากทราบข้อมูลเกี่ยวกับ วิทยาลัยนานาชาติมหาวิทยาลัยรังสิต ค่ะ ว่าการเรียนการสอนเป็นยังไง
มีใครเรียนอยู่รบกวนแนะนำหน่อยนะคะ
และมหาลัยรามคำแหงถ้ามีใครมีข้อมูลอะไรเพิ่มเติมรบกวนด้วยนะคะ

ขอบพระคุณทุกคนที่ช่วยตอบนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่