Note 10.1 2014 ต่อ สาย HDMI แล้วเล่นไฟล์ mkv เสียงไม่ออก แก้ไขอย่างไรครับ

กระทู้สนทนา
1. เปิดไฟล์ mkv แล้วเสียงไม่ออก แต่ avi mp3 mp4 ปกติดี
2. เปิดไฟล์ mp4 พร้อมซับ แล้วซับไม่ขึ้น
3. ตรงหน้าที่มีไอคอนรวม หาที่เปิด pdf ไม่เจอ
4. ผมควรใช้จนหมดแบตแล้วค่อยชาร์จ หรือ ชาร์จเลยได้
5. มีวิธีไหนบ้าง ที่ทำให้ไฟล์ pdf เปิดทีละหน้าไหมครับ เพราะผมลองเปิดดู แล้วเอามือสไลด์ มันขึ้นไปไกลเลย

มือใหม่สุด ๆ เลยครับ ตัวแรก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่