สงกรานต์ไม่ได้ไปไหน นั่งเหงา ๆ วาดรูปเล่นคลายเหงา

เอาภาพวาดลายเส้น สีไม้มาขอคำแนะนำเพื่อน ในวันสงกรานต์ครับ ขอให้สงกรานต์ปีใหม่ไทยปีนี้ เพื่อนมีความสุข สนุกสนาน สุขภาพแข็งแรง เดินทางปลอดภัย ในวันสงกรานต์ปีใหม่ไทยนะครับ
เอาภาพดินสอสีไม้มาขอคำแนะนำเพื่อน ๆ ลองวาดแบบเร็ว ๆ ดู เป็นภาพน้องหมาลาบาดอร์

แถมภาพสีน้ำ นกมาขอคำแนะนำครับ

และสีไม้นกอีกสักตัว

เอาแมวที่บ้านมาสวัสดีวันสงกรานต์ครับ น้องสโนวี่

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่